| ชื่อแบรนด์: | DLX |
| หมายเลขรุ่น: | ni200 นิกเกิลบริสุทธิ์ |
| ขั้นต่ำ: | 2กก |
| ราคา: | $20-$300/kg |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, Western Union, |
| ความสามารถในการจัดหา: | 500 ตันต่อเดือน |
Changzhou DLX Alloy เชี่ยวชาญด้านผลิตภัณฑ์นิกเกิลความบริสุทธิ์สูง รวมถึงลวดนิกเกิลบริสุทธิ์เกรด NP1 และ NP2 ลวดนิกเกิลขนาดเส้นผ่านศูนย์กลาง 0.025 มม. ของเรามีคุณภาพเทียบเท่ากับลวดนิกเกิลบริสุทธิ์ DKRNT NP2 0.025 มม. โดยมีความบริสุทธิ์สูงกว่า 99.6%
ลวดนิกเกิลบริสุทธิ์ของเราใช้ในการใช้งานที่สำคัญในหลากหลายอุตสาหกรรม ได้แก่:
| เกรด | Ni+Co | Cu | Si | Mn | C | Mg | S | P | Fe |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| N4/201 | 99.9 | ≤0.015 | ≤0.03 | ≤0.002 | ≤0.01 | ≤0.01 | ≤0.001 | ≤0.001 | ≤0.04 |
| N6/200 | 99.5 | 0.1 | 0.1 | 0.05 | 0.1 | 0.1 | 0.005 | 0.002 | 0.1 |
ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางลวด: 0.025 มม. ถึง 8.0 มม.
| คุณสมบัติ | ค่า |
|---|---|
| ความหนาแน่น | 8.89 g/cm³ |
| ความร้อนจำเพาะ | 0.109 (456 J/kg·℃) |
| ความต้านทานไฟฟ้า | 0.096*10-6 ohm·m |
| จุดหลอมเหลว | 1435-1446℃ |
| การนำความร้อน | 70.2 W/m·K |
| สัมประสิทธิ์การขยายตัวทางความร้อนเฉลี่ย | 13.3*10-6 m/m·℃ |
| คุณสมบัติ | ค่า |
|---|---|
| ความต้านแรงดึง | 462 MPa |
| กำลังคราก | 148 MPa |
| การยืดตัว | 47% |
| รูปแบบผลิตภัณฑ์ | มาตรฐาน |
|---|---|
| แท่ง | ASTM B160 |
| การตีขึ้นรูป | ASTM B564 |
| ท่อ | ASTM B161/B163/B725/B751 |
| แผ่น/แถบ | AMS B162 |
| ลวด | ASTM B166 |
เราพร้อมให้บริการผ่านอีเมล โทรศัพท์ แฟกซ์ Skype WhatsApp หรือโทรศัพท์มือถือในช่วงเวลาทำการของเรา
วันจันทร์-วันเสาร์: 8:30 น. - 16:00 น. (เวลาปักกิ่ง, GMT+8:00) ปิดทำการในช่วงวันหยุดนักขัตฤกษ์ของจีน ได้แก่ วันที่ 1-3 พฤษภาคม วันที่ 1-7 ตุลาคม และวันตรุษจีน
ใช่ เรามีตัวอย่างฟรีสำหรับการทดสอบ ลูกค้ามีหน้าที่รับผิดชอบค่าจัดส่ง
T/T, L/C, D/A, D/P, Western Union, MoneyGram, PayPal เรามีตัวเลือกการชำระเงินที่หลากหลายเพื่อตอบสนองความต้องการของคุณ
ตัวอย่าง: 7 วันหลังจากการยืนยันการชำระเงิน คำสั่งซื้อมาตรฐาน: 10-30 วัน ขึ้นอยู่กับปริมาณ เราให้ความสำคัญกับคุณภาพและการจัดส่งที่ตรงเวลา
ใช่ เรามีบรรจุภัณฑ์ที่เป็นกลางหรือฉลากพร้อมชื่อบริษัทของคุณ สามารถจัดเตรียมข้อกำหนดบรรจุภัณฑ์พิเศษได้ตามคำขอ