| ชื่อแบรนด์: | DLX |
| หมายเลขรุ่น: | ni200 นิกเกิลบริสุทธิ์ |
| ขั้นต่ำ: | 2กก |
| ราคา: | $20-$300/kg |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, Western Union, |
| ความสามารถในการจัดหา: | 500 ตันต่อเดือน |
นิเคิลบริสุทธิ์ NP2 เป็นผลิตภัณฑ์นิเคิลความบริสุทธิ์สูงที่มีความบริสุทธิ์มากกว่า 99.6% สาย NP2 ขนาด 0.025 มม. ใช้อย่างแพร่หลายในอุตสาหกรรมทหาร, ท่าอากาศ, การแพทย์, เคมี, อิเล็กทรอนิกส์ และอุตสาหกรรมอื่น ๆ
| เกรด | Ni+Co | คู | ใช่ | Mn | C | Mg | S | P | Fe |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| N4/201 | 99.9 | ≤0.015 | ≤0.03 | ≤0.002 | ≤0.01 | ≤0.01 | ≤0.001 | ≤0.001 | ≤0.04 |
| N6/200 | 99.5 | 0.1 | 0.1 | 0.05 | 0.1 | 0.1 | 0.005 | 0.002 | 0.1 |
สาย: 0.025 ถึง 8.0 มิลลิเมตร
| อสังหาริมทรัพย์ | มูลค่า |
|---|---|
| ความหนาแน่น | 80,89 กรัม/ซม. |
| ความร้อนเฉพาะ | 0.109 (456 J/kg °C) |
| ความต้านทานไฟฟ้า | 0.096×10−6 โอเอ็ม |
| จุดละลาย | 1435-1446 °C |
| ความสามารถในการนําความร้อน | 70.2 W/m-K |
| ค่าเฉลี่ยการขยายความร้อนของ Coeff | 13.3 × 10-6 m/m °C |
| อสังหาริมทรัพย์ | นิเคิล 200 |
|---|---|
| ความแข็งแรงในการดึง | 462 Mpa |
| ความแข็งแรง | 148 Mpa |
| ความยาว | 47% |
| แบบ | มาตรฐาน |
|---|---|
| บาร์ | ASTM B160 |
| การสลัก | ASTM B564 |
| ท่อ | ASTM B161/B163/B725/B751 |
| ใบ/แผ่น | AMS B162 |
| สาย | ASTM B166 |
เราพร้อมให้บริการคุณตลอดเวลา ผ่านอีเมล, โทรศัพท์, แฟ็กซ์, สกายเป้, วอสแปป หรือโทรศัพท์มือถือ
จันทร์-เสาร์: 8:30 AM-16:00 PM (เวลาปักกิ่ง, GMT+08.00). เรามีวันหยุดราชการระหว่างวันที่ 1-3 พฤษภาคม, 1-7 ตุลาคม และปีใหม่จีน. สําหรับรายละเอียด, กรุณาดูการแจ้งวันหยุดของเรา. ในช่วงเวลาเหล่านี้,กรุณาส่งอีเมลให้เรา สําหรับความต้องการด่วน.
ใช่ เราสามารถให้ตัวอย่างฟรีเพื่อทดสอบ ผู้ซื้อควรรับค่าจัดส่งทั้งหมด
T/T, L/C, D/A, D/P, Western Union, MoneyGram, Paypal เราพยายามที่จะรองรับความต้องการการชําระเงินของคุณ
เวลานําตัวอย่างเป็นปกติ 7 วันหลังจากยืนยันการชําระเงิน สั่งปกติใช้เวลา 10-30 วันขึ้นอยู่กับปริมาณ เรามักมุ่งมั่นที่จะส่งผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงอย่างรวดเร็วที่สุด
ใช่ กรุณาระบุความต้องการของคุณใน RFQ และการสั่งซื้อของคุณ ตัวเลือกการบรรจุพิเศษมีให้เลือกตามคําขอ