| ชื่อแบรนด์: | DLX |
| หมายเลขรุ่น: | HastelloyC22 |
| ขั้นต่ำ: | 10กก |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| ความสามารถในการจัดหา: | 500 ตันต่อเดือน |
| พารามิเตอร์ | ค่า |
|---|---|
| ประเภทโลหะผสม | Hastelloy C22 |
| องค์ประกอบทางเคมี | Ni, Mo, Cr, Fe, W |
| ความหนาแน่น | 8.89 g/cm³ |
| จุดหลอมเหลว | 1370-1390°C |
| ความต้านแรงดึง | 930 MPa (ขั้นต่ำ) |
| ความแข็งแรงคราก | 350 MPa (ขั้นต่ำ) |
| การยืดตัว | 40% (ขั้นต่ำ) |
| ความต้านทานการกัดกร่อน | ยอดเยี่ยมในสภาพแวดล้อมที่เป็นกรด/ด่าง |
| ความแข็ง | 200 HB |
| การนำความร้อน | 10.6 W/m*K |