| ชื่อแบรนด์: | DLX |
| หมายเลขรุ่น: | สายไนเคิลบริสุทธิ์ 0.025 มิลลิเมตร |
| ขั้นต่ำ: | 2กก |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | แอล/C, T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจัดหา: | 500 ตันต่อเดือน |
![]()
![]()
ราคาดีที่สุด สายไนเคิล 0.025 มม สําหรับรัสเซีย
คําอธิบาย:
ด้วยความสามารถในการปรับรูปร่างและการปรับปรุงง่าย สายนิกเกิลบริสุทธิ์สามารถปรับแต่งเพื่อตอบสนองความต้องการเฉพาะเจาะจงในอุตสาหกรรมต่างๆสายการบิน, และการแปรรูปเคมี เมื่อคุณสมบัติที่โดดเด่นของมันช่วยในการพัฒนาผลิตภัณฑ์ที่น่าเชื่อถือและมีประสิทธิภาพสูง
ลักษณะ:
1ความแข็งแรงทางกลที่ดี
2. ความทนทานต่อการกัดกร่อนสูง
3. ความทนความร้อนสูง
4. จุดละลายสูง
5คุณสมบัติทางกลที่ดี
6. การทํางานแรงดันที่ดีในสภาพร้อนและเย็น
การใช้งาน:
ง่ายต่อการออกก๊าซ เหมาะสําหรับวิทยุ แหล่งแสงไฟฟ้า การผลิตเครื่องจักร อุตสาหกรรมเคมี และเป็นอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ระยะว่างสําคัญของวัสดุโครงสร้าง
ระยะขนาด
สาย: 0.025 ถึง 8.0 มิลลิเมตร
ข้อมูลทางกายภาพ
| ความหนาแน่น | 80,89 กรัม/ซม. |
| ความร้อนเฉพาะ | 0.109 ((456 เจ/กิโลกรัม °C) |
| ความต้านทานไฟฟ้า | 0.096×10-6 โอเอ็มเอ็ม |
| จุดละลาย | 1435-1446 °C |
| ความสามารถในการนําความร้อน | 70.2 W/m-K |
| ค่าเฉลี่ยการขยายความร้อนของ Coeff | 13.3×10-6m/m °C |
คุณสมบัติทางกลทั่วไป
| คุณสมบัติทางกล | นิเคิล 200 |
| ความแข็งแรงในการดึง | 462 Mpa |
| ความแข็งแรง | 148 Mpa |
| ความยาว | 47% |
![]()
![]()
![]()